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CHALAMILA ATAKA HUDUMA BORA
ZA MAJI KWA WANANCHI

Mkuu wa Ml-caa wa Dar es Salaam Mhe. Albert
Chalamila ametoa wito kwa Wafanyakazi wa Mamlaka
ya Maijisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam

huduma ya majisafi kwa wananchi wote wa Dar es
Salaam.

Mhe. Chalamila ameyasema hayo wakati wa kikao
cha Watumishi wa DAWASA cha kufunga mwaka
2024/25 na kufungua mwaka mpya wa fedha
2025/26 kilicholenga kutoa tathmini ya utendaji kazi
kwa mwaka uliopita na kuweka bayana ya mikakati
mipya kwa mwaka mpya wa fedha.

"Watumishi mnatakiwa kuwa na umiliki wa kazi yenu ya
kutoa huduma kwa wananchi, kwa kufanya kazi kwa
kuipenda ili kuleta tija kwa Taasisi na kuwezesha
huduma ya maijisafi iwe endelevu kwa wananchi kwa
muda wote," amesema Mhe Chalamila.

Kwa upande wa Kaimu Afisa Mtendaji Mkuu DAWASA,
Mhandisi Mkama Bwire amewapongeza Watumishi

(DAWASA) kuzingatia nidh e e  kuwa utendaji wa kazi katika mwaka wa fedha uliopita
ngatia nidhamu mahali pa kazi na kuwa ! s : :
na ushirikiano kwa lengo la kuimarisha upatikanaji wa ° R kuwataka iaong bl 22kl yo kad katka
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, kuboresha utoaji wa huduma ili kukamilisha malengo
yaliyopo.

Amesema kuwa yapo mafanikio yaliyopatikana
ikiwemo ya kuongeza idadi ya wateja kupitia
zoezi la maunganisho mapya vya maji
yaliyofanyika kwa mwaka wa fedha uliopita.

"Kazi kubwa inatakiwa kufanyika kwa mwaka
huu ikiwemo kuongeza nguvu katika kuzuia
upotevu wa majisafi kwenye maeneo yote ya
kihuduma ili kuokoa fedha =zinazowekezwa
kwenye usambazaji wa majisafi”.
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